29 C
Madhya Pradesh
July 13, 2024
Bundeli Khabar
Home » टीम ‘अनुपमा’ विरुद्ध टीम ‘गुम है किसी के प्यार मे’ भिडणार “रविवार विथ स्टार परिवार” मध्ये
महाराष्ट्र

टीम ‘अनुपमा’ विरुद्ध टीम ‘गुम है किसी के प्यार मे’ भिडणार “रविवार विथ स्टार परिवार” मध्ये

संतोष साहू,

मुम्बई। स्टार प्लस ने त्यांच्या नवीन शो ‘रविवार विथ स्टार परिवार’ द्वारे रविवार आणखी मनोरंजक बनवण्यासाठी पुढाकार घेतला आहे. ‘स्टार परिवार’ कुटुंबांमध्ये ‘सर्वोत्कृष्ट परिवार’ बनण्यासाठी खेळ आणि आव्हाने यांचे विनोदी आणि सुसंवादी मिश्रण तयार करण्यासाठी हा शो चर्चेत आहे. आता वैचित्र्यपूर्ण पर्वात शाह-कपाडिया आणि चव्हाण यांच्यात सामना होणार आहे. हा भाग नक्कीच कलाकारांसह मजेशीर असणार आहे, कारण शो चे दोन्ही कलाकार सदस्य अत्यंत मजेदार आहेत. कारण दोन्ही शो प्रदीर्घ काळ टॉप स्लॉटवर आहेत. त्यांचे एकमेकांबद्दल काय म्हणणे आहे ते पहा.

गौरव खन्ना उर्फ अनुज कपाड़िया म्हणतात: “स्टार परिवार सोबत रविवारवर, मजा करणे हे आमचे ध्येय आहे. आम्हाला या प्रवासाचा एक भाग बनण्याची संधी मिळाली आहे ज्यामध्ये आम्ही सर्वजण एकाच छताखाली आमच्या मित्रांना आणि परिवाराला भेटत आहोत, स्टार प्लस चे आभार. मी आमच्या समर्थकांना या रोमांचक प्रवासात सामील होण्यास सांगू इच्छितो ज्यामध्ये आम्ही सर्व सहभागी आहोत. तुमचे मनोरंजन करण्याचे आमचे उद्दिष्ट आहे आणि तेच करण्याचा आमचा हेतू आहे. या रविवारी, आपल्या कुटुंबासह एपिसोड पहा; तो एक स्फोट असेल, म्हणून ते चुकवू नका.”

गौरव चा टीम ‘गुम है किसी के प्यार मे’ ला संदेश आहे कि “मी टीम ‘अनुपमा’ च्या वतीने टीम ‘गुम है किसी के प्यार मे’ ला शुभेच्छा देऊ इच्छितो. आपण जिंकलो किंवा हरलो याने काही फरक पडत नाही कारण आपण सर्वजण स्टार प्लस चा एक भाग आहोत, जो एक मोठा परिवार आहे. निकालाची पर्वा न करता, आम्ही खूप छान वेळ घालवणार आहोत. सेटवर दोन्ही संघांचा चांगला वेळ असेल, तर मला खात्री आहे, आमचे चाहते त्याचे कौतुक करतील आणि कौतुकही करतील. सर्वोत्कृष्ट संघ विजयी होवो आणि आम्ही आमच्या चाहत्यांना सर्वोत्तम शो देऊ.”
उत्साही नील भट्ट उर्फ ACP, विराट चव्हाण म्हणतात: “जेव्हा संगीताचा विचार येतो तेव्हा मला माहीत आहे की माझ्या टीम चे सदस्य कमालीचे उत्साही आणि जाणकार आहेत. जुने संगीत पुन्हा ऐकणे छान आहे; ते सुंदर आणि नॉस्टॅल्जिक वाटते. आम्ही उत्साही आहोत आणि अनुकूल वातावरणात स्पर्धा करण्यास उत्सुक आहोत. मजबूत स्पर्धा होण्यासाठी, आपल्याकडे एक मजबूत प्रतिस्पर्धी असणे आवश्यक आहे. टीम ‘अनुपमा’, मला विश्वास आहे की, ती देखील स्पर्धेत पारंगत आहे. खेळाच्या भावनेनुसार, मी ‘गुम है किसी के प्यार मे’ हा संघ देखील निपुण आहे हे जोडू इच्छितो. आम्ही आमचे सर्वोत्तम पाऊल पुढे टाकण्यासाठी खूप प्रयत्न करत आहोत. आम्ही ‘गुम है किसी के प्यार मे’ टीम कडून ‘अनुपमा’ टीमला आमच्या हार्दिक शुभेच्छा पाठवू इच्छितो.”

नील भट्टचा चाहत्यांसाठी एक खास संदेशही आहे, “स्टार परिवारसह रविवारच्या आगामी आवृत्तीत प्रेक्षकांमधील प्रमुख दोन शो दाखवले जातील. आम्ही आमच्या समर्थकांना सांगू इच्छितो की त्यांनी संबंधित शोसाठी आम्हाला पाठिंबा देत राहावे. हा शो पूर्ण पणे परफॉर्मन्स, मजा – मस्ती, संगीत आणि मनोरंजनाने भरलेला आहे. प्रेक्षक हा राजा आहे, हे आम्ही सर्व मान्य करतो आणि त्यांचे मनोरंजन करत राहण्याची आम्ही प्रतिज्ञा करतो.”

हा नवीन शो दर रविवारी आपल्यासाठी काय घेऊन येतो आणि आत्ता टेलिव्हिजनच्या सर्वात मोठ्या कौटुंबिक गेमिंग शो मध्ये त्यांचे संवाद काय देतात हे पाहण्यासाठी आम्ही प्रतीक्षा करू शकत नाही! दर रविवारी रात्री ८ वाजता प्रसारित होणाऱ्या स्टार प्लसच्या या नवीन शो चा अधिक अपडेट्ससाठी संपर्कात रहा.

Related posts

रोटरी क्लब आँफ भिवंडी रुरल‌ तर्फे शिक्षकांचा नेशन बिल्डर ॲवार्ड पुरस्कार देऊन सन्मान

Bundeli Khabar

संयुक्त महाराष्ट्र चळवळीतील लढवय्यांचे नव्या पिढीने स्मरण ठेवावे – अनिल गणाचार्य

Bundeli Khabar

तरुण युवकांनी रात्रीच्या वेळी आपल्या गावचे संरक्षण करण्यासाठी पोलिस यंत्रणेला सहकार्य केले पाहिजे – मिथुन घुगे

Bundeli Khabar

Leave a Comment

error: Content is protected !!