35.6 C
Madhya Pradesh
June 16, 2024
Bundeli Khabar
Home » स्वातंत्र्यदिना निमित्त कल्याण स्टेशनवर शोधमोहीम सुरू , स्टेशन आणि मेल गाड्यांव्यतिरिक्त संशयास्पद व्यक्तींवर बारीक नजर , तर डॉग स्कॉटची घेतली मदत
महाराष्ट्र

स्वातंत्र्यदिना निमित्त कल्याण स्टेशनवर शोधमोहीम सुरू , स्टेशन आणि मेल गाड्यांव्यतिरिक्त संशयास्पद व्यक्तींवर बारीक नजर , तर डॉग स्कॉटची घेतली मदत

प्रमोद कुमार/महाराष्ट्र

कल्याण : स्वातंत्र्य दिनानिमित्त मध्य रेल्वेच्या सर्व स्थानकांवर सुरक्षा कडक करण्यात आली आहे. शहरांमध्ये ड्रोन कॅमेऱ्यांची देखील मदत घेतली जात आहे , तसेच रेल्वे स्थानकांवर, डॉग स्कॉट्सद्वारे शोध घेतला जात आहे. यासाठी, उच्च पोलीस अधिकारी स्वतः सुरक्षा तपासण्यात मग्न आहेत, जेणेकरून दहशतवाद्यांची कोणतीही योजना यशस्वी होऊ दिली जाणार नाही. शुक्रवारी मध्य रेल्वेच्या कल्याण स्थानकावर डॉग स्कॉटसह कसून तपासणी करण्यात आल।
कल्याण रेल्वे स्टेशन परिसरात ज्यात रेल्वे संरक्षण दलाचे प्रभारी भूपेंद्र सिंह स्वतः उपस्थित होते. त्यांच्यासोबत मोठ्या संख्येने सुरक्षा दलाचे जवान दिसले. संभाषणादरम्यान स्टेशन प्रभारी भूपेंद्र सिंह म्हणाले की, दहशतवादी घटना कोणालाही सांगून घडत नाही. त्यामुळे, पूर्ण दक्षतेसह, रेल्वे स्टेशन, येणाऱ्या मेल गाड्या तसेच संशयास्पद व्यक्तींवर बारीक नजर ठेवली जात आहे. स्वातंत्र्य दिनानिमित्त सुरक्षा व्यवस्था कडक करण्यात आल्याचे सांगण्यात येते. कल्याण आणि जवळपासच्या स्थानकांवरील अधिकाऱ्यांसह डॉग स्कॉटची टीम जिमी नावाच्या कुत्र्याचा साहाय्याने शोध घेत आहे. सुरक्षेच्या संदर्भात शोध मोहिमेचा भाग म्हणून मोठ्या संख्येने महिला सुरक्षा दलांनाही तैनात करण्यात आले आहे, काही जे रेल्वे स्टेशनवर लक्ष ठेवण्यात गुंतले आहेत।

Related posts

मुंबईमध्ये २१ डिसेंबरला रंगणार वर्षातील बहुप्रतीक्षित असलेला पुरस्कार सोहळा

Bundeli Khabar

ब्रह्माकुमारी संस्था द्वारा आयोजित कार्यक्रम में आरती त्रिपाठी हुईं सम्मानित

Bundeli Khabar

करदात्या नागरिकांचा अ प्रभाग क्षेत्र अधिकारी राजेश सावंत फोन उचलत नसल्याने नागरिक संतप्त

Bundeli Khabar

Leave a Comment

error: Content is protected !!